Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Review&Preview] skin care+ เครื่องสำอางที่ใช้ ครั้งแรกในห้องแป้ง ในราคานักศึกษาจ้าาา  

ขอบอกก่อนเลยนะค่ะ ว่าเป็นครั้งแรกจริงๆ กับการรีวิว  สิงอยู่ห้องแป้งมานาน ได้อะไรจากที่นี่เยอะเลยค่ะ ทำให้เราดูแลตัวเองมากขึ้น
เห็นพี่ๆ เพื่อนๆ ในห้องนี้มีน้ำใจ น่ารักๆ กันทุกคนเลย

เลยอยากรีวิว ของใช้ประโคมหนังหน้า กับของที่มีอยู่อันน้อยนิดบ้าง แบบว่าอยากแชร์กันอ่ะค่ะ อันไหนใช้ดีก็อยากบอกต่อๆกัน  เพราะยังเชื่อ ว่า "เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย" แต่งบประมาณไม่เอื้ออำนวย ก็พอมีพอใช้ไปก่อนละกาน นุ๊ อิอิ

บางอย่าง เป็นของที่เพื่อนเราลองนะค่ะ อยากบอกเล่าประสบการณ์ เราก็เลยจัดไปอย่าให้เสีย !!!

ใครเคยใช้ ตัวไหน เป็นอย่างไร แวะมาทักทายกันตามสบายเลยน่ะค่ะ

อ๊ะ ถ่ายรูปหมู   เอ้ยย!!  ถ่ายรูปหมู่กันหน่อยเร้วววว  สาม สี่ โช๊ะ
(จขกท. มันบ้าไปแร้ววว!!)

จากคุณ : เจ้าหญิง..เท้าเปล่า
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 53 21:30:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com