Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวชสำอางค์วุฒิศักดิ์ คลินิก จำเป็นมั้ยครับแล้วคิดว่าใช้แล้วดีขึ้นมั้ย?  

พอดีเคยทำหน้าที่วุฒิศักดิ์มาครับก็ดูโอเคดีเห้นผลดีในระดับหนึ่ง แล้วใช้ตัว เวชสำอางค์ของเค้าด้วยครับ

1. Vit C serum ขวดสีชมพู

2. Melanis หลอดฝาสีเขียวครีมจึ๋งเดียว (120 บาทแน่ะ T_T)

3.ลบรอยดำ หลอดและฉลากสีชมพู

4.ครีมกันแดด

(ส่วนครีมบำรุงใช้ของ นูโทรจีน่าแล้วอ่ะครับเลยไม่อยากเปลี่ยน)

อยากทราบว่ามีใครใช้ของวุฒิศักดิ์บ้างครับแล้วเห้นผลดีขึ้นบ้างหรือเปล่าหรือว่าเพื่อนๆใช้ตัวไหนกันอยู่บ้างครับ

อ้อแล้วเจ้า เมลานิส / ลบรอยดำ นี่มันคืออะไรกันแน่ครับ ทำไมข้อบ่งใช้ค่อนข้างเยอะชวนให้รู้สึกว่ามันคือ เรติน-เอ ยังไงไม่รู้ครับ

จากคุณ : eternity_of_love
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 53 14:01:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com