Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ แฟชั่น Maxi Dress (Long Dress ) งามๆ ภาค 2ค่ะ ^^  

สวัสดี วันแม่ นะคะ สาวๆ
วันที่ 12 สิงหา.....1ปี มีครั้ง เดียว ที่เราจะทำอะไร พิเศษๆ ให้แม่ของเรา
แต่ไม่ใช่ วันเดียว ในรอบ 1ปี ที่เราจะรักและแสดงออกว่ารักแม่ นะคะ
รักแม่ และแสดงออก ใน ทุกๆวัน แต่แค่ ดับเบิ้ล สเปเชี่ยล หน่อย เพื่อคืนกำไรให้แม่เรา ในรอบ 1ปี เหมือนเป็น โบนัสให้แม่ละกัน 555+
....รักแม่ ให้มากๆนะคะ......

ช่วงนี้เป็นวันหยุดยาว หลายๆคนคงได้ไปเที่ยว พักผ่อน หรือ ออกต่างจังหวัด
บางคนอาจไปทะเล ภูเขา น้ำตก ขึ้นเหนือ ล่องใต้ เข้าป่า ติดเกาะ แอร๊ยยยย

เจ้าของกระทุ้ ไมได้ไปไหนเรยอ่ะ..อยู่บ้านเฝ้ากรุงเทพ เฝ้าพันทิป (T^T)

เรย มาโพส Maxi Dress ภาค 2 ดีกว่า
ให้ สาวๆ ได้แต่ง Maxi Dress เที่ยว ในวันหยุดนี้นะคะ ^^

ฝาก ภาคแรกไว้ด้วยนะคะ เผื่อใครยังไม่ได้ดู ^^

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q9562671/Q9562671.html

ใคร ยังไม่หลับ ไม่นอน ออกมาทักทายกันซะดี ๆน๊า

แก้ไขเมื่อ 13 ส.ค. 53 19:52:04

จากคุณ : หมีไขลาน
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 01:05:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com