Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแบบกระโปรง สำหรับคนต้นขาใหญ่ (มาก) + ก้นเป็นกะละมังหน่อยค่ะ  

ต้นขาใหญ่มากมายค่ะ ก้นเป็นกะละมัง รูปร่างไม่สมส่วนค่ะ ใส่เสื้อ M กางเกง XXL แบบนี้
จะตัดชุดสีกากีแบบข้าราชการ ไม่ formal สักเท่าไหร่ เพราะไม่ได้ใช้ในงานพิธีการมากมาย

ดูแล้วแบบที่น่าจะพลางก้นกับต้นขาตัวเองได้ คงจะมีแต่กระโปรงจีบรอบตัว ซึ่งก็คิดเอาเองค่ะ
ว่าน่าจะพลางได้ ซึ่งไม่รู้ว่าคิดถูกมั้ย จะจีบเล็กจีบใหญ่ ทั้งตัวหรือค่อนตัว ยังไงถึงจะเหมาะคะ

ช่วยชี้แนะให้หน่อยค่ะ ว่าจะใส่แบบไหนดี หรือถ้าเป็นกระโปรงจีบแล้วจะยิ่งทำให้ก้นใหญ่เข้าไปอีกอ่ะคะ

ถ้ามีรูปก็รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : สามมิติ
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 53 14:15:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com