Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆในห้องโต๊ะเครื่องแป้งชอบเครื่องดื่มอะไรใน 7-11 มากที่สุดค่ะ ช่วยโหวตหน่อยจ้า  

สเลอปี้ (57 คน)
  น้ำอัดลมแบบกดๆ (19 คน)
  ขานมเย็น (22 คน)
  ชามะนาว (18 คน)
  โอวัลติน (18 คน)
  นมเย็น (3 คน)
  กาแฟเย็น (21 คน)

36.08%
  สเลอปี้ (57 คน)
 12.03%
  น้ำอัดลมแบบกดๆ (19 คน)
 13.92%
  ขานมเย็น (22 คน)
 11.39%
  ชามะนาว (18 คน)
 11.39%
  โอวัลติน (18 คน)
 1.90%
  นมเย็น (3 คน)
 13.29%
  กาแฟเย็น (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 158 คน

อยากรู้อ่ะค่ะ ว่าเพื่อนๆในโต๊ะเครื่องแป้ง ชอบดื่มอะไรใน 7-11 มากที่สุดคะ เราเองก็เป็นคนที่ใช้บริการจากร้านสะดวกซื้อนี้ทุกวัน ไม่เว้นวันหยุดเหมือนกัน เมื่อก่อนจะชอบกินน้ำสเลอปี้แบบกดๆมาก เรียกได้ว่าติดงอมแงม กินทุกวัน วันละ 2 ครั้ง แต่พักหลังๆชักรู้สึกว่า กินมากๆอาจไม่ดีต่อสุขภาพ ตอนนี้เลยเปลี่ยนมากินนมแทนแล้วค่ะ ชอบกินชานมเย็นถึงจะหวานไปหน่อย แต่ล่าสุดกำลังติดนมเย็นรสสละ ยี่ห้อ Zenya ที่เพิ่งออกมาใหม่ใน 7-11 อะค่ะ อร่อยมาก กินแล้วปิ๊งมาก คุ้มค่าดีราคาไม่แพงเหมือนร้านขายนมเย็นอย่าง Milk Plus ที่เราก็ชอบไม่แพ้กันด้วยนะ ....

ว่าแต่เพื่อนๆคนอื่นชอบซื้อเครื่องดื่มอะไรกันบ้างคะ อยากรู้จัง ช่วยแชร์ให้ฟังหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

จากคุณ : Fly to the sky
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 53 15:45:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com