Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยังจำน้ำหอมที่คุณหลงรักและเป็นเจ้าของได้ขวดแรก กลิ่นอะไรคะ  

กลิ่นที่หอมถูกใจเราและได้เป็นเจ้าของขวดแรกคือ Calvin Klein กลิ่น ENTERNITY  ตอนเรายังรุ่นๆอยู่ (ตอนนี้ก็ติ่งรุ่นนิดๆ) เราไปดูแลคุณตาบ้านคุณครูอยู่ตรงข้ามบ้านเรา แล้วครูเค้าใช้น้ำหอม เราหอมมาก ชอบมาตั้งแต่ตอนนั้นแต่ราคามันก็แพงมากสำหรับเรา (ดูแลคุณตาได้เดือนละ ๑,๕๐๐ รายได้เสริม) ได้แต่ฝันเอาว่าชาตินี้จะมีปัญญามีใช้แบบเค้ามั่งรึเปล่า แต่ในที่สุดเราก็มีครอบครองไว้จนได้ แฟนซื้อให้ ตอน๓-๔ ปีแรก อยากได้อะไรซื้อให้หมด แต่ตอนนี้เหรอ กลับไปฝันเหมือนตอน๑๕ได้เลยค่ะ เรียกว่าเป็นกลิ่นประจำของเราเลยค่ะ เพื่อนๆจำได้ไหมว่าน้ำหอมขวดแรกยี่ห้ออะไร
น้ำหอมเรามีอยู่แค่นี้เองค่ะ หมดโปรแล้วแฟนไม่ยอมซื้อให้ใหม่ แกบอกให้เราซื้อเอง เราไม่กล้าซื้อหรอกค่ะ แอบเสียดายตังค์ตัวเอง ตังค์แกเราไม่เสียดายหรอก ๕๕๕

จากคุณ : MY PIDPEE
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 53 20:42:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com