Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[=][=][=][=] หนาวไม่หนาว เราไม่สน ชวนเพื่อนๆ พี่ๆ มาอวดผ้าพันคอสำหรับหน้าหนาวนี้กันครับ [=][=][=][=] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

เป็นกระทู้ที่คิดว่า  ตายๆๆๆๆๆๆๆ  เมืองไทยจะหนาวไหมเนี่ย    แต่ขึ้นชื่อว่าฤดูหนาว  คนชอบแฟชั่นอย่างเราก็ต้องไม่พลาดใช่ไหมครับ  555555555555555  เป็นพรอพที่ต้องมี

เลยอยากชวน เพื่อนๆ พี่ๆ มาโพส ผ้าพันคอ  จะเป็นผืนใหม่  ผืนเก่า  หรือ  DUC  ที่พาดไว้บนตัว  ยังไงก็ได้เอา    ที่คิดว่าหนาวนี้จะเอาออกมาใช้   เก๋ๆ

เอาออกมาอวด   ออกมาเป็นไอเดียให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องกันหน่อยแล้ววววววครับ  5555

จัดกันมาเลยครับ  กอฟท์รอชม

จากคุณ : BIZZARE
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 53 12:27:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com