Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลองทำโหวตดูมั๊ยค่ะ ..เกี่ยวกับเรื่อง ของ ก็อปปี้ ....... ติดต่อทีมงาน

รับได้ (96 คน)
  รับไม่ได้ (35 คน)

73.28%
  รับได้ (96 คน)
 26.72%
  รับไม่ได้ (35 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 131 คน

เห็นทะเลาะกันมาหลายหล่ะ ... โดยส่วนตัวไม่ได้ สนับสนุนหรือแอนตี้ อะไรนะคะ  ..เพราะเข้าใจว่า พันทิป นี่มีคนหลายหลายกลุ่มมาก หลายอาชีพ ฐานะ อายุ ฯลฯ  เราสนใจเรื่องไหนก็เข้าไปดู ไปออกความเห็นกัน  อันไหนไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้าไป   ทางพันทิปเองเค้าก็ไม่ได้ออกกฏว่าห้ามตั้งกระทู้ของ ก็อปฯ ... ในกฏ ก็ไม่มีห้ามใช่หรือปล่าวค่ะ .. เราก็น่าจะให้สิทธิ์ คนกลุ่มนี้ด้วย ... เราไม่ใช้เว็ปที่มีคอนเซ็ปแบบ siambrand  ... เราน่าจะลองดูผลโหวตคร่าวๆ เพื่อเป็นบรรทัดฐานกันเองดีมั๊ยค่ะ .... ขอใช้ตัวเลือกแค่สองตัวนะค่ะ คือ รับได้ และไม่ได้ ...เพราะมันชัดเจนดีค่ะ  ...
ปล... ผลโหวตที่ทำนี้ทำขึ้นมาเพื่ออยากดูเสียงส่วนใหญ่เท่านั้นมิได้มีการกดดันใดๆทั้งสิ้นนะคะ ....

จากคุณ : Hey..pu
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 19:11:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com