Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหน่อยคร่าจะไปเกาหลี ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าจะไปเกาหลีช่วงปีใหม่ค่ะ เลยมีเรื่องมารบกวนเพื่อนๆห้องแป้งคร่า
1.ถ้าจะซื้อรองเท้าบู๊ท (ทั้งของผู้หญิงและผู้ชาย) และโอเวอร์โคทกันหนาวสุดๆ ควรซื้อที่เกาหลี หรือซื้อที่เมืองไทยจะถูกกว่ากันคะ แนะนำร้านกับสถานที่ตั้งพร้อมราคาโดยประมาณทั้งที่เกาหลีและไทยให้หน่อยได้มั๊ยคร๊า
2.รบกวนแนะนำการแต่งกาย และข้อแนะนำอื่นๆในการเดินทางเที่ยวเกาหลีค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆคำตอบค่ะ

จากคุณ : บี่บี๊กะบู่บู๊
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 53 16:50:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com