Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อายุ 30 กับอาหารเสริมบำรุงผิว ติดต่อทีมงาน

อายุย่างเข้าเลขสามพร้อมกับอากาศตอนหน้าหนาวนี้ รู้สึกผิวพรรณหม่นๆหมองๆ ผมก็แห้ง ผิวก็แห้ง ส่องกระจกเห็นริ้วรอยใต้ตาแล้ว อร๊ายย..กลุ้มใจ

แต่ก่อนเคยลองทาน นูริส กับ เมล็ดองุ่น ผลที่ได้มาคือ ผิวใสขึ้นเยอะ เนียน แต่ไม่ผ่อง ก็เลยอยากลองเปลี่ยนตัวที่ทานอยู่เพราะอยากบริ้งๆ ตัวที่ออร์เดอร์ไป ก็มี

1. โปรฟิมิน ไวท์ ไนซ์
2. เมล็ดองุ่น ของ วิสตร้า
3. ไบโอ ซี 1000 มก. ของ แบล็คมอร์

จริงๆอยากเพิ่ม เอ ซี อี ไปด้วยแต่ติดว่าผิวหน้ามัน

รบกวนถามผู้รู้เซียนอาหารเสริมทั้งหลาย เท่านี้เยอะไปมั้ยคะ อันไหนทานเวลาไหน แนะนำด้วยค่ะ และสำหรับผู้ที่เคยทาน ได้ผลยังไงบอกกันด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : << สวย หวาน ...รับประทานง่าย>>
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 53 18:29:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com