Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[กระทู้ทอม]] ชอบยีนส์มาก ๆๆ ครับ ทำไงดี ติดต่อทีมงาน

ชอบกางเกงยีนส์มาก ๆๆ ครับ พวก nudie, cheap monday
พวกที่ต้องปั้น รอขึ้นเฟด ไรพวกนี้ชอบมาก

แต่ประเด็น !!!!
เราเป็นทอมอ่ะ มันเลยหาไซส์ยากมาก เพราะว่า เราก็มีสะโพกเหมือนผู้หญิงทั่ว ๆไป
ไม่ได้ก้นปอดเหมือนผู้ชายส่วนใหญ่ เพราะส่วนใหญ่ที่เห็น ก้อขาวเรียว ๆๆ ยาว ๆๆ
สะโพกอันเล็กน้อยนิด

ไม่ทราบว่าจะมีกางเกงยีนส์ยี่ห้อไหนแนะนำบ้างหรอ หรือว่า ควรเลือกไซส์ยังไง
เพราะบางที ช่วงขาพอดี ไม่ยาวเกินไม่สั้นเกิน ไม่คับหรือหลวมเกิน
แต่ตรงสะโพกจะใส่ไม่ได้ พอเอาไซส์ที่สะโพกใส่ได้พอดี
ก้อดั๊นนนนน ยาวเกินไป หรือช่วงขาหลวมเกินไปอีก

อยากมียีนส์เท่ ๆๆ กะเค้ามั่งอ่ะ
ช่วยแนะนำด้วยน้าค้าบ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

จากคุณ : cheap_sheep
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 53 16:06:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com