Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[=][=][=][=] BIZZARE ชวนเปิดถุงเล็กๆน้อยๆ + DUC ทริปหัวหินแบบเวลามีน้อยกันครับ [=][=][=][=] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ  

ช่วงนี้กอฟท์ยอมรับเลยว่าแทบไม่ค่อยได้ช๊อปอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย

เสื้อผ้า ยิ่งไม่ต้องพูดถึง แทบไม่ได้ซื้ออะไร  ซึ่งสาเหตุส่วนใหญ่ คือ ไม่ชอบ ไม่ถูกจริต ตัวเองด้วยและครับ  เริ่มรู้สึกว่า  มันก็เหมือนๆ เดิมๆ ไม่มีอะไรฉีกออกไป

เลยไม่โดนใจไปซะแบบนั้นครับ

เริ่ม เหมือนจะเครียด

เอาเป็นว่าช่วงนี้ใกล้เซล สิ้นปีแล้วนะครับ  เพราะฉะนั้นใครจะช๊อปอะไร โปรดหยุดคิดสักนิด  วางแผนการใช้จ่ายให้ดีๆ  เพราะเศรษฐกิจมันก็ไม่ค่อยดีอยู่ด้วยนะครับ

ใครที่ติดตามข่าว คราวงานเซล ก็แวะเข้ามาที่ โต๊ะบ่อยๆ คิดว่าคงมีช่วยกันรายงานข่าวการเซล กันอย่างสนุกเชียวครับ

แต่สิ่งที่คุณทุกคนต้องมี คือ ใจเย็นๆ  และทำใจว่าของอาจจะเหลือ หรือไม่เหลือถึงเรา

และขอย้ำว่า   เวลาจะซื้อของเซล  โปรดดูสินค้าก่อนซื้อให้ดีๆ ทุกครั้งจ่ายเงิน  อย่าคิดว่า เออ คนเยอะ รีบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   แล้วไม่เช็คอะไรให้ดี

เตือนทุกท่านด้วยความหวังดีจริงๆ ครับ

5555  ซีเรียสกันไปใหญ่  เริ่มเปิดถุงกันดีกว่าครับ

เหมือนเดิมครับ  ท่านใดที่แวะเข้ามา  ทักทายกันหน่อยครับ  วันนี้มาเร็วไปเร็วครับ

จากคุณ : BIZZARE
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 53 15:29:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com