Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

////สาวก LV ช่วยเลือกหน่อยค่ะใบไหนโอเคกว่ากัน คิดมาหลายวัน//// ติดต่อทีมงาน

SPEEDY 35 (22 คน)
  Totally MM (15 คน)
  PALERMO PM (63 คน)

22.00%
  SPEEDY 35 (22 คน)
 15.00%
  Totally MM (15 คน)
 63.00%
  PALERMO PM (63 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 100 คน

คิดมาหลายวันจะเป็นเดือนแล้วค่ะ ดูจากในเวบแล้วตัดสินใจไม่ถูก
แถมยังไม่มีเวลาไปดูของจริง
สาวกLV mพอมีความรู้ช่วยเลือกหน่อยค่ะ จาก3ใบที่เราชอบว่าแบบไหนใส่ของได้จุและถือไปได้ทุกงานมากกว่ากันคะ

เราอายุ20กลางๆค่ะ สูง160
เป็นคนชอบเอาทุกอย่างใส่กระเป๋า5555

รุ่นไหนน่าจะเหมาะกว่ากันคะ ช่วยเราเลือกหน่อยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
ส่วนตัวชอบ SPEEDY มากๆ เพราะดูใหญ่ดีและทางการได้ด้วย แต่ก็กลัวแก่ไปไหมคะ?? กับอายุ 20กว่ากลางๆ

จากคุณ : CRuCiO_FivE
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 53 00:18:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com