Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@ [DUC: chubby fatty fleshy Style ] By [ ชะนี อ๋วน อ้วน ] @@@@@@ ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีสาวห้องแป้งค่ะ วันนี้ขอเกาะกระแส

สร้างกระแส สวนกระแส DUC กับเค้าบ้างอะไรบ้าง

ถึงหุ่นไม่อำนวย แต่หน้าก็พออภัย ( ﹁ ﹁  เหรอ!!!)

จริงๆก็อยากแคร์สื่อ นะค่ะ แต่แบบว่า เสื้อผ้าต้องการออกสื่อ

เลยขอมาอวด ความงาม ความอิ่ม ความอวบ ความอืด

นิดนึงนะค่ะ  ตามวิถีชะนีอ้วน ค่า(^人^)

สไตล์เสื้อผ้าของเราก็พยายาม จะตามแฟชั่นของชะนีผอมนะค่ะ

ก็จับนู้นแปะนี้ ไม่สวยไม่งามเท่า แต่ก็ยังคงพยายามงามค่ะ

เสื้อผ้าที่ DUC   หลายแหล่งที่มาค่ะเอาแน่ เอานอนไม่ได้

แล้วแต่ร้านไหน สามารถผลิต ผ้าห่อควาย ออกมาห่อตัวเราได้จ้า

ถ้าถูกใจก็ปรบมือชื่นชมยินดีกันได้  แจกกีบ แจกถีบบ กันตามสบาย

ถ้าไม่ถูกใจก็ด่าทอ เขวี้ยง เหวี่ยง ขวดหรือกระปุก skin care

ใส่หนังหนา กันได้ค่ะ

ป.ล. ขออภัยค่ะ  อรัมภบท ไปนานหน่อย

จากคุณ : มารไร้ใจ
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 53 11:00:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com