Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หมวกไหมพรม แบบนี้ ซื้อได้ที่ไหน คะ กลุ้มจัง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ   เพิ่งเคยมาตั้งกระทู้ ปกติ อ่านอย่างเดียว รบกวนด้วยนะคะ

สั่ง Preorder หมวกไป แต่ พอของส่งมา หมวกกลับไม่มี หมดสต๊อคไปแล้ว

กรรม เลยต้องหาซื้อ ที่นี่ เพราะสั่งอีกรอบคงไม่ทัน ต้องใช้ช่วงปีใหม่ จะไปเที่ยวอ่ะค่ะ  

อยากได้มากกกก   ใครพอจะเคยเห็น ว่า หมวกไหมพรมสไตล์เกาหลี แบบนี้   ซื้อได้ ที่ไหน ร้านไหน บ้างคะ จะรีบไปสอย อ่ะค่ะ  

ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ข้อมูล นะคะ  ^_^

จากคุณ : geeoun_kk
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 53 15:10:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com