Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เข้ามาช่วยเลือกรองเท้าให้หน่อยค่ะ เลือกไม่ถูกเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

หนังสีดำ ขาว (25 คน)
  น้ำตาลขาว (10 คน)
  ดำ ขาว (1 คน)
  ดำ เทา (6 คน)
  ดำ ขาว (4 คน)

54.35%
  หนังสีดำ ขาว (25 คน)
 21.74%
  น้ำตาลขาว (10 คน)
 2.17%
  ดำ ขาว (1 คน)
 13.04%
  ดำ เทา (6 คน)
 8.70%
  ดำ ขาว (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 46 คน

คือจะแอบซื้อรองเท้าให้แฟน
เพราะเค้าอยากได้มานาน
ไปจับๆ หลายรอบแล้ว แต่ก็ไม่ซื้อ
เพราะไม่ค่อยมีตังค์

เราก็เลยอยากซื้อให้เค้า อยากเห็นเค้าดีใจค่ะ

แต่เลือกไม่ถูกซักที

.
.

แฟนอายุสามสิบปลายๆ
ชอบรองเท้าผ้าใบมากค่ะ

ยังไงช่วยเลือกด้วยนะคะ
อยากได้รองเท้า ที่ดีที่สุดให้กับเค้า
ในงบประมาณแค่นี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 53 18:22:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com