Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไป frankfurt ช่วงกลางม.ค. 53 มีอะไรน่าสนน่าซื้อมั้ยค๊า ติดต่อทีมงาน

ไป frankfurt ช่วงกลางม.ค. 53 มีอะไรน่าสนใจแนะนำมั้ยค๊า
ไม่ค่อยรู้เรื่องที่นั่นเลย...

Longchamp มีที่สนามบินรึเปล่าไม่แน่ใจ ถ้าไม่มีซื้อที่ Shop ราคาโอเคมั้ยค่ะ?
ZARA รอเซลล์ที่นี่หรือซื้อที่โน่นถูกกว่าค๊า?
Bobi brown ราคาพอๆกับที่ไทยเลยใช่มั้ยค่ะ?
อยากได้รองเท้าบูท หรือรองเท้าใส่สบายๆด้วย มีแบรนด์แนะนำราคาโอเคที่นั่นมั้ยค๊า?

ปล.เค้าว่าอากาศหนาวยะเยือกมากเลยใช่มั้ยค่ะปีนี้

ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำแนะนำค๊า^^

จากคุณ : vintage teal
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 53 16:28:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com