Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=== จากที่ได้คำปรึกษาในห้องโต๊ะเครื่องแป้ง เลยได้ของขวัญให้แฟนแล้วครับ มีเรื่องถามอีกนิดนึ{แตกประเด็นจาก Q10034980} ติดต่อทีมงาน

จากที่เคยถามในกระทู้ก่อน

แล้วเพื่อนๆแนะนำว่าควรไปซื้อด้วยกัน

เราก็เลยไม่เซอร์ไพรซ์ดีกว่า

แล้วใจเรากับใจแฟนคิดไม่เหมือนกันจริงๆด้วย

เราว่าจะซื้ออีกยี่ห้อให้

แต่แฟนเราชอบ CHE CHE

ก็เลยอยากทราบว่า มีร้านหรือเวปไหนที่ลดราคากว่าในห้างบ้างครับ???

ขอบคุณเพื่อนๆในห้องนี้มากๆเลยนะครับ

จากคุณ : art8new
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 15:41:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com