Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระเป๋าเป้ ราคาสบายๆ >__< สีม่วง (เข้ากับสถานะแม่ม่ายหมาดๆ เมื่อวานพอดีค้า) ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปส่งของข้างนอกค่ะ บังเอิ๊ญ บังเอิญไปถูกตาต้องใจกับกระเป๋าใบหนึ่ง เลยอยากแชร์ให้เพื่อนๆ ดูด้วยกันค่ะ
ราคาสบายๆ ไม่แพงเลยค่ะ น่ารัก การตัดเย็บดี และพอดีกระเป๋าที่มีอยู่มันเน่าซะเลยตัดสินใจซื้อใบนี้แหละค่ะ
แบบนี้ที่ร้านมี 2 สีให้เลือก สีเขียวใบไม้ ก็สวยนะคะ แต่เรารู้สึกว่ามันเปื้อนง่ายไปหน่อย เลยสอยสีม่วงแม่ม่าย (สมกับสถานะที่ได้มาหมาดๆ ฮิ้ววว)
กระเป๋าขนาด  26 x 33 x 9 ซม. ค่ะ
อยากให้ลองทายกันดูด้วยว่าราคาประมาณเท่าไหร่

จากคุณ : Moon_light_flower
เขียนเมื่อ : 24 ธ.ค. 53 19:39:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com