Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****รบกวนเซ็ยนกระเป๋าช่วยโหวตหน่อยค่ะ Mulberry ใบไหนดี**** ติดต่อทีมงาน

Mulberry Alexa (ไซส์ The Alexa) สวยดี แต่จขกท. ตัวไม่สูง จะเหมาะไหม และมันใกล้ out หรือยัง คุ้มหรือเปล่า (52 คน)
  Mulberry Alexa Mini (ไซส์ 13X7") ไซส์เหมาะกับจขกท. แต่มันไม่สง่าเท่าไซส์อันแรก (4 คน)
  Mulberry Edie สวยน่ารัก แต่ยังไม่ฮิตมาก ดูแลลำบากไหม? (18 คน)

70.27%
  Mulberry Alexa (ไซส์ The Alexa) สวยดี แต่จขกท. ตัวไม่สูง จะเหมาะไหม และมันใกล้ out หรือยัง คุ้มหรือเปล่า (52 คน)
 5.41%
  Mulberry Alexa Mini (ไซส์ 13X7") ไซส์เหมาะกับจขกท. แต่มันไม่สง่าเท่าไซส์อันแรก (4 คน)
 24.32%
  Mulberry Edie สวยน่ารัก แต่ยังไม่ฮิตมาก ดูแลลำบากไหม? (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 74 คน

ว่าจะออกไปดูที่ร้าน แต่ขอไอเดียเบื้องต้นหน่อยค่ะ รบกวนเซียนกระเป๋า เซียนแฟชั่นช่วยโหวต Mulberry หน่อยนะคะ

ตอนนี้กำลังตัดสินใจกระเป๋า Mulberry 3 แบบ คือ Alexa, Mini Alexa, Edie

ข้อมูลเจ้าของกระทู้สูงประมาณ 156 หนักประมาณ 45 สัมภาระใส่กระเป๋าไม่เยอะเท่าไหร่

- Alexa ชอบมาก ติดที่เขาว่าค่อนข้างหนัก และมันฮิตมากเหลือเกิน กลัวจะ out โดยไว ถ้าซื้อตอนนี้จะคุ้มไหมเนี่ย?

- Mini ALexa เห็นว่าเหมาะกับไซส์ไม่สูงมากของเจ้าของกระทู้ แต่มันไม่สง่าเท่า The Alexa

- Edie เห็นว่าสวยน่ารักดีค่ะ น่าจะไม่หนักเท่า Alexa แต่หน้าตารักษายากพอดู (อ่านในกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q10005155/Q10005155.html แล้วอยากได้จังเลย) ท่าทางยังไม่ค่อยฮิตเท่า Alexa แต่ก็สวยดีค่ะ

รบกวนโหวตด้วยจ้า ถ้ามีข้อแนะนำประกอบการโหวตจะขอบคุณมากๆ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ smile

ป.ล. ซื้อให้ตัวเองเนื่องในโอกาสได้โบนัส โดยกระทู้นี้ผ่านการจัดสรรค่าใช้จ่ายที่จำเป็น เงินเก็บ และเงินทำบุญแล้วจ้า haha

จากคุณ : Love Actually is..
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 53 11:36:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com