Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โค้งใกล้สุดท้าย ขอคำแนะนำก่อนดัดผมค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตัดสินใจจะดัดผมปลายปีรับปีใหม่ค่ะ

แต่.... ไม่เคยดัดมาก่อนจึงมีคำถามดังนี้ค่ะ

1. ผมยาวเลยบ่าประมาณ 9 นิ้ว อยากดัดลอนพริ้วๆคลายๆ ผมจะสั้นขึ้นมากมั๊ยค่ะ
2. รูปหน้ากลมๆดิ๊กๆ จะดัดผมแบบไหนดีคะ
3. แนะนำร้านดัดผมที่ดีๆแต่ราคาไม่โหดร้ายเกินงามให้ด้วยค่ะ ในกทม. ถ้าได้แถวสยาม พระรามสอง สีลมก็โอค่ะ
4. วิธีการดูแลผมดัด ทำยังไงบ้างคะ ไดร์ได้มั๊ย หวีได้มั๊ย ดูแลยากมั๊ยคะ

ปล. เป็นคนผมเส้นเล็กลีบไม่หนานะคะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 53 10:25:28

จากคุณ : midnite-angel
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 53 10:09:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com