Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Victoria's Secret Fashion Show 2005-2009 แฟชั่นโชว์ที่ต้องรอเป็นปีแต่ก็คุ้มค่าที่จะรอ{แตกประเด็นจาก Q9988137} ติดต่อทีมงาน

ผมดูครั้งแรกคือของปี 03 แต่ตอนนั้นผมว่ามันยังไม่น่าตื่นตาตื่นใจเท่าไหร่ แล้วหาคลิปก็ไม่เจอด้วย เรามาเริ่มที่ปีที่โปรดักชั่นเจ๋งๆ เลยดีกว่านะครับ ^^

ปี2005 นี้นะครับก็จะมี Seal แฟน Heidi Klum เจ้าของรายการ The Project Runway ที่ช่อง9 ได้แรงบันดาลใจมาจัดรายการเดอะดีไซน์เนอร์นั่นแหละครับ

อีกทั้งยังเป็นปีอำลาตำแหน่ง ของ เจ๊เถิก ผู้โด่งดังจากการเป็นเจ้าของรายการ จาก America's Next top model  รู้แล้วละสิว่าใคร  Tyra Banks นั่นเองแหละครับ

รวมถึงยังมีนางแบบระดับโลกอีกเช่นเคย ทั้ง Naomi Cambell ,Gisele Bundchen, และอีกหลายๆคน เพ้อกันมาเยอะแล้วไปดูกันต่อเลยดีกว่า ครับ ^^

จากคุณ : KewKaw
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 53 20:36:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com