Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

New Year Party on Season of สีสัน Theme ... help me!!! ติดต่อทีมงาน

จะต้องไปงานเลี้ยงปีใหม่เร้วๆนี้แล้วค่ะ
Theme คือ Season of สีสัน ค่ะ ... งานน่าจะจัดที่ Sofitel ลาดพร้าว อ่ะค่ะ
ในงานน่าจะมีผู้ใหญ่ด้วย ค่อนข้างเยอะ
จะแต่งแนวไหนดีคะ (งานกลางคืนละม๊างงงนะ 55)
คือ ไม่อยากใส่ สายเดี่ยว แขนกุดโชว์แขนท่อนซุง - -"
คือ สูงประมาณ 158 ค่ะ อวบระยะสุดท้าย เพราะหนัก 55 - -"
ขา กะ แขน ใหญ่มาก แต่งแนวไหนให้มันดูมั่นใจและ ok ดีคะ
ส่วนเสื้อผ้าเนี่ย ซื้อที่ไหนดี งบน้อย 555
แนะนำด้วยค่า เสื้้อผ้า หน้า ผม ^^

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Lost in Cosmetic Land
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 53 19:27:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com