Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กุอ้วนนนนน แต่...หน้ากุสวย (จบป่ะ!!!) ติดต่อทีมงาน

อ้วน อ้วน อ้วน ใครๆก็หาว่าฉันหน่ะอ้วนนนน

............................................................................................

แต่ละคนก็มีไลฟ์สไตล์ต่างกันไม่ใช่หรอ และถ้าดิฉันจะชอบแต่งหน้า

ทำผม แต่งตัว ช้อปปิ้ง ถ่ายรูป และท่องเที่ยว ก็แล้วทำไม?????

ดิฉันก็ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนนี่นา และทำไมพวกคุณถึงชอบมายุ่ง

เรื่องส่วนตัวของดิฉันคะ

.............................................................................................

มีอยู่จริงๆนะคะในสังคมทุกวันนี้ คนที่ชอบว่าคนอื่นให้ต่ำลงเพื่อที่จะ

ทำให้ตัวเองดูสูงขึ้น แต่อย่าได้แคร์นะคะ เพราะ จขกท.เชื่อว่าเพื่อนๆ

คงได้พบปะบ้างกับพวกมิตรเทียม!!!พวกนี้

.............................................................................................

กลับมาให้กำลังใจกันอีกเช่นเคยกับสาวอวบๆอย่างเรา ครั้งนี้ จขกท.

ได้ไปเที่ยวเชียงใหม่-ปาย กับพี่สาวเมื่อช่วงคริสมาสที่ผ่านมา

เลยเอารูปแฟชั่นหน้าหนาวมาฝากกันนะคะ

สำหรับทุกคำถามยินดีตอบทุกคำถามเช่นเคยค่ะ

เสื้อผ้าหน้าผม พร้อมมมมม ไปดูกันค่ะ

จากคุณ : YSP members
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 54 18:02:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com