Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

RayBan Wayferer ช่วยโหวตหน่อยคะ ลังเลสีกรอบ และ สีเลนส์ ติดต่อทีมงาน

Tortoise/g-15 xlt (18 คน)
  Black/crystal grey gradient (44 คน)

29.03%
  Tortoise/g-15 xlt (18 คน)
 70.97%
  Black/crystal grey gradient (44 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 62 คน

พอดีวันนี้ไปลองแว่นมาค่ะ ตัดสินใจไม่ถูก มีสองแบบที่ลองสวม
๑. กรอบสีดำเงา  ไล่สีเลนส์ ดำไปเทา
       ลองใส่แล้วในที่ร่มก็สวยดีค่ะ แต่พอออกแสงแดด จะเห็นลูกกะตาได้ สามารถเดินใส่ในที่ร่มได้ค่ะ สวยเหมือนกัน (อาจจะคิดไปเอง)

๒. กรอบสีกระ   เลนส์สีดำเขียว (ทั่วไป)
       ลองใส่แล้วในร่มก็ดำๆ ออกแสงแดดก็ทั่วๆไปค่ะ (ที่เห็นได้ตามทั่วไป)

ตัดสินใจไม่ถูก เพราะสวยทั้งสองแบบ แต่มีงบซื้อแค่ชิ้นเดียวค่ะ อยากรู้ว่า แบบไหนอยู่นานกว่า เพราะกลัวว่าซื้อแบบที่หนึ่งมาจะอยู่ได้ไม่ได้ (หรือเปล่า)  แว่นกันแดดชิ้นแรกค่ะ จึงเลือกยี่ห้อนี้เพราะชอบรูปทรงนี้ค่ะ ขอถามความเห็นนะคะ

จากคุณ : tiety
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 54 21:24:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com