Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆที่อายุ 33 +++ แต่งตัวกันยังไงค่ะ รบกวนโชว์ตัวด่วนค่ะ ติดต่อทีมงาน

สาวๆที่อายุ  33 +++   แต่งตัวกันยังไงค่ะ  รบกวนโชว์ตัว (รูป)ด่วนค่ะ
เนื่องจากว่า พักนี้สามีบ่นว่า  ตั้งแต่มีลูกคนที่สอง ทำไมปล่อยตัวจัง
ปกติเราก้อแต่งแค่  เสื้อยืด  กางเกงขาสั้น  เลยไม่รู่ว่าคุณสามีต้องการให้  คุณแม่ลูกสอง อายุก้อปาไป  33  แล้ว แต่งตัวยังไง  รบกวนสาวๆ ในห้องนี้ช่วยทีค่ะ  โพสรูปให้ดูการแต่งตัวของแต่ละคนหน่อยว่าเป็นยังไง   เอาแบบ
อยู่บ้าน   ชิวชิว   ออกงาน (กลางวัน) (กลางคืน)  

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 ม.ค. 54 13:51:09

จากคุณ : bournarak
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 54 13:50:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com