Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DUC สไตล์ยัยจิ๋ว จิ๋วแต่แจ๋วนะค้า ภาค2 #### ติดต่อทีมงาน

กลับมาอีกครั้งกับกระทู้ DUC ยัยจิ๋วภาค2 ค่ะ
ยัยจิ๋วเฟย์ขอรายงานตัว !!!!

ครั้งนี้มีชุดไม่เยอะมากเท่าไหร่แต่เป็นชุดโปรดทั้งนั้นเลยค่ะ
ยังไงก็อย่าสนใจต้นขามากนะคะ
ลองมาหลายวิธีละ มันยังไม่เล็กลงเลยค่า 555
อยากให้ต้นขาเหลือ 17 นิ้ว

แต่ตอนนี้มันปริ่มๆจะ 19 แล้ววง่า T^T

แต่ยัยจิ๋วอย่างเราก็มีข้อดีนะคะ
เดินไปไหนมาไหนนี่ดูเด็กตลอดกาล
แอ๊บเด็กง่ายดี 555
เหล่าหนุ่มๆบางคนก็ชอบเพราะแลดูน่าปกป้อง
ดูน่าทะนุถนอมอะไรประมาณนั้น

ถึงยัยจิ๋วอย่างเราจะดูนางแบบแคทวอร์คไม่ได้

แต่เราก็น่ารักสไตล์ยัยจิ๋วกันได้ใช่มั้ยคะ

ไปดู DUC  จากยัยจิ๋วเฟย์กันค่าาาาาา

PS..ขอบคุณนะคะที่มาชมกัน ^____^

แวะชมภาค 1 กันได้นะคะ
http://topicstock.pantip.com/woman/topicstock/2010/09/Q9730882/Q9730882.html

จากคุณ : เฟย์จัง
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 20:26:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com