Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่่วยเลือกกระเป๋าหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

Mulberry Alexa (45 คน)
  Mulberry Bayswater (9 คน)
  LV Neverfull (23 คน)
  LV Brea (4 คน)

55.56%
  Mulberry Alexa (45 คน)
 11.11%
  Mulberry Bayswater (9 คน)
 28.40%
  LV Neverfull (23 คน)
 4.94%
  LV Brea (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 81 คน

ใกล้วันเกิดแล้ว ก็อยากจะได้กระเป๋าที่เล็งเอาไว้ตั้งนานแล้วน่ะค่ะ แต่เลือกไม่ถูกไม่รู้จะเอาแบบไหนดี
คือเราเป็นคนประเภทลุยๆนิดนึงน่ะค่ะ อยากได้กระเป๋าที่ใช้ใบนี้ใบเดียวได้ตลอดเข้ากับทุกชุดเลย อย่างชุดนักศึกษา ชุดไปเที่ยวบ้าง สบายๆบ้างอะไรประมาณนี้น่ะค่ะ จริงๆก็โน้มเอียงไปทางAlexaน่ะค่ะ เพราะชอบที่สามารถสะพายไหล่บ้าง ถือบ้างได้ แต่ว่าbayswaterก็ถือว่าเป็นกระเป๋าใบแรกที่ได้ใจเราไปเลย:')(ไม่รู้จะมีคนเข้าใจความรู้สึกแบบนี้รึเปล่า555) แต่เห็นคนบอกว่าหนัก ดูแลยากด้วย ซึ่งมันขัดกับชีวิตเราเลย ประมาณว่าได้ของใหม่ ใช้ไปประมาณอาทิตย์นึงต้องมีเป็นรอยสักจุดนึงอ่ะ ส่วนnvf เราก็ชอบนะ เข้าได้กับทุกชุดจริงๆ แต่เห็นมันค่อนข้างโหลนิดนึงน่ะค่ะ ส่วนใบสุดท้ายbrea เผอิญวันนี้เปิดเว็บไปเจอใบนี้พอดี เห็นว่ามันสวยดีแล้วมีสายสะพายด้วย ก็เลยเอามาไว้ในpollสะเลย555  
ก็เลยอยากมาขอความคิดเห็นของเพื่อนๆห้องแป้งว่าชอบใบไหนกันบ้างน่ะค่ะ

ปล. alexa ที่อังกฤษนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ ต่างกับที่ไทยมากรึป่าว

ขอบคุณนะค่ะ:)

จากคุณ : bowha
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 54 01:46:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com