Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยโหวตหน่อยนะคะ "Longchamp ใบใหม่ ใบไหนดีคะ?" ติดต่อทีมงาน

Longchamp Planetes Size S หูยาว สีแดง (19 คน)
  Longchamp Planetes Size S หูยาว สีน้ำเงิน Night Blue (12 คน)
  Longchamp Planetes Size S หูยาว สีเทา Clay (19 คน)
  Longchamp LM Size S หูยาว สี Pink Gold (30 คน)
  Longchamp LM Size S หูยาว สีขาว (14 คน)
  longchamp le pliage สีแดง ไซส์ S หูยาว (4 คน)
  longchamp le pliage Hobo bag สีแดง (4 คน)

18.63%
  Longchamp Planetes Size S หูยาว สีแดง (19 คน)
 11.76%
  Longchamp Planetes Size S หูยาว สีน้ำเงิน Night Blue (12 คน)
 18.63%
  Longchamp Planetes Size S หูยาว สีเทา Clay (19 คน)
 29.41%
  Longchamp LM Size S หูยาว สี Pink Gold (30 คน)
 13.73%
  Longchamp LM Size S หูยาว สีขาว (14 คน)
 3.92%
  longchamp le pliage สีแดง ไซส์ S หูยาว (4 คน)
 3.92%
  longchamp le pliage Hobo bag สีแดง (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 102 คน

ส่วนตัวชอบไซส์ S หูยาวค่ะ  เพราะมันกระทัดรัดดีและจุพอสมควร  รู้สึกว่าไซส์ M หูยาวมันใหญ่มากๆๆๆๆๆ  

พอดีจะยก LC ไซส์ M หูยาวสีแดงที่มีอยู่((สภาพดีมากๆไม่มีพอง ไม่มีดำ ไม่มีขุย เป็นคนที่ใช้กระเป๋าถนอมมากๆ)) ให้น้องสาวที่สอบเข้ามหาลัยปีนี้ได้

ตอนนี้ลังเลระหว่างรุ่นยอดนิยมสีแดงไซส์ S หูยาว กับรุ่น Planetes
Size S หูยาว สีแดง  พอสมควรค่ะ เพราะเป็นคนชอบสีสดใสๆ  และใบสีแดงที่เคยใช้ทำให้การแต่งกายดูสะดุดตาขึ้นมาก ไปไหนจะมีแต่คนทักว่า "กระเป๋าสวยจังตลอดเลย  ((คนอ่ะไม่เคยชมกั๊น))  " ^^'   ทีนี้เลยคิดว่าอยากซื้อสีแดงไว้อีกค่ะ  คงขาดมันไม่ได้จริงๆ  แต่จะเอาไซส์ S หูยาวแทนล่ะ  ตอนแรกว่าจะซื้อรุ่นเลอปริอ๊าซเหมือนเ้ดิม  แต่นึกได้ว่าตัวเองมีรุ่นนี้เยอะมากๆแล้ว  และเห็นสีใหม่ รุ่นPlanetes ออกมาเลยลังเลมากค่ะ

รบกวนสาวๆ่ช่วยโหวตให้หน่อยนะคะ  ยังไม่เคยมีรุ่น Planetes  ซักใบเลยค่ะ  เป็นหนังหรือผ้าคะ?  พับเก็บไม่ได้ใช่ไหมคะ?  แล้วมันไม่พองใช่ไหมคะ??  ขอถามคนที่เคยใช้ด้วยนะคะ

หรือใครชอบสีอื่นๆช่วยโหวตให้หน่อยนะคะ  ส่วนตัวรุ่นนี้เคยเห้นคุณตัวอ้วนชอบยิ้มสะพายสีเทา (รูป 3) ให้ดูเลยแอบเทใจให้สีอ่อนเหมือนกันค่ะ

และก็มีคนแนะนำรุ่น LM มา้ด้วยค่ะ  แต่ส่วนตัวเจ้าของกระทู้อายุ 20 จะเหมาะไหมคะ??  

รูป 7 รุ่น Hobo bag ค่ะ  ซื้อให้แหวกแนวไปเลยดีไหมคะ  แต่สงสัยต้องเก็บตังค์เพิ่มอีกหลายเดือน  ^^'

ขอบคุณล่วงหน้านะคะสำหรับเสียงโหวตและคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : nojans
เขียนเมื่อ : 6 ก.พ. 54 19:40:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com