Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[โหวต]]..... ชุดไปงานบายเนียร์.....(อย่าเพิ่งเบื่อกันนะคะ) ติดต่อทีมงาน

เดรสยาวสีดำ แต่ไม่รู้ใส่แล้วจะพองรึเปล่า กลัวอยู่เหมือนกันค่ะ (4 คน)
  เดรสยาวสีม่วง เกาะอกผ้าฝ้าย เข้ารูปช่วงเอว ปลายเป็นหางปลาค่ะ (24 คน)
  เหมือนชุด2 ค่ะ แต่เป็น สีำดำ เกาะอกผ้าฝ้าย เข้ารูปช่วงเอว ปลายเป็นหางปลาค่ะ (21 คน)
  เดรสยาวสีครีม พาดไหล่ ผ้าสเปนเด็กอย่างดี จขกท.แอบมีใจให้ชุดนี้สุด เพราะคิดว่าเก็บไว้ใส่ไปงานแต่งงานได้ด้วย แต่กลัวใส่ไปบายเนียร์แล้วจะดูจืดไป หรือเว่อ อลังการไปรึป่าว (76 คน)

3.20%
  เดรสยาวสีดำ แต่ไม่รู้ใส่แล้วจะพองรึเปล่า กลัวอยู่เหมือนกันค่ะ (4 คน)
 19.20%
  เดรสยาวสีม่วง เกาะอกผ้าฝ้าย เข้ารูปช่วงเอว ปลายเป็นหางปลาค่ะ (24 คน)
 16.80%
  เหมือนชุด2 ค่ะ แต่เป็น สีำดำ เกาะอกผ้าฝ้าย เข้ารูปช่วงเอว ปลายเป็นหางปลาค่ะ (21 คน)
 60.80%
  เดรสยาวสีครีม พาดไหล่ ผ้าสเปนเด็กอย่างดี จขกท.แอบมีใจให้ชุดนี้สุด เพราะคิดว่าเก็บไว้ใส่ไปงานแต่งงานได้ด้วย แต่กลัวใส่ไปบายเนียร์แล้วจะดูจืดไป หรือเว่อ อลังการไปรึป่าว (76 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 125 คน

ช่วงนี้มีกระทู้บายเนียร์เยอะมากกกก กลัวพี่ๆเพื่อนๆ จะเบื่อกัน แต่หนูขออีกกระทู้นะคะ ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆๆ จะให้เพื่อนช่วยก็ไม่ได้ เดี๋ยวไม่เซอไพรซ์ ฮ่าๆ

รายละเอียด
ธีมงาน celeb จัดที่โรงแรม
อยากใส่เดรสยาวค่ะ อยากพรางหุ่น ขาหมู เป็นคนช่วงบนเล็ก ช่วงล่วงขาใหญ่และเนื้อเหลว ขาไม่สวยมีแผลเป็น จึงคิดว่าใส่เดรสยาวจะได้ปิดๆขาไปเลย

จขกท.หนัก 51-52 สูง 160 สัดส่วน 35-26-36(37)

โหวตกันแล้วช่วยแนะนำทรงผม เครื่องประดับที่เข้าชุดกันให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆๆๆๆ ค่ะ _/\_

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 54 13:51:58

จากคุณ : Sleepy Sicky Girl
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 54 13:50:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com