Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!! หล่อขั้นเทพอย่างโดม ยังแพ้ความพยายามขั้นเทพอย่างผม !!! ติดต่อทีมงาน

มันก็ไม่มีอะไรหรอกครับผมก็แค่อยากหล่อก้าวข้ามพี่โดม ปกรณ์ลัม จะได้มี

สาวๆ มาตามจิก ตามทึ้ง ตามกรี๊ดกับเค้าบ้าง แต่ผมก็มั่นใจในหน้าตาของผมครับ

คติประจำใจของผมคือ (ไม่หล่อกินอร่อย) ^^ แต่อุปสรรคที่ไม่รู้นรกหรือสวรรค์

ประทานมาให้คน (ไม่หล่อกินอร่อย) อย่างผมคือ “หุ่นปลวก” ครับ หุ่นปลวกในที่

นี้ คือ รูปร่างที่อ้วน คอเป็นชั้น มีห่วงยาง 3 ห่วงติดตัว โอ่งมังกรชิดซ้าย รถ

บรรทุกยังอายน่ะครับ  

อีกอย่างเกิดเป็นหญิงไทย ใจงาม แต่ก็ภูมิใจในความเป็น ทอม 555

ไม่ต้อง งง ครับ คุณมาถูกทางแล้วครับ ป๋มเป็นทอมคร้าบบบ ^^

แต่ถึงจะเป็นทอม ตามหลักวิทยาศาสตร์ ก็ขึ้นชื่อว่า เป็นเพศหญิงอยู่ดี แถมยังมี

สรีระเป็นหญิงแต้ๆ อีกต่างหาก ฮ่วย เพราะฉะนั้น ปัญหาหลักๆ ของร่างกาย

ผู้หญิง แบบทอมๆ คือ ความอ้วนนั่นหล่ะคร้าบ

ชอบมีคนมาบอกผมว่าหน้าตาดีนะ แต่ต้องผอมกว่านี้ (โคตมากๆๆๆๆๆๆๆๆ)

พื้นฐานของผมคืออ้วนมาตั้งแต่เด็กแล้วครับ เลยเป็นเหตุที่ทำให้ลามมาถึง

ปัจจุบันเพราะผมเป็นคนกินเก่งตั้งแต่เด็ก พอโตเป็นสาว เอ๊ะ! หรือหนุ่มดี 555

ล้อเล่น  ก็เริ่มรู้อะไรมากขึ้น  (อะไรมากขึ้นในที่นี่คือ เรื่องกินนะครับ ^^ )

ผมเลือกกินอะไรก็ได้ที่เขาว่าอร่อยกินทุกอย่างครับ ไม่ว่าจะเป็น อาหาร

ทอดๆ มันๆ ข้าวขาหมูคากิ หมูติดมัน กาแฟก็ดื่มแบบหวานมัน กินเบียร์สังสรรค์

กับเพื่อนทุกวัน จะเรียกว่า ท้องหิวเมื่อไหร่ผมเป็นต้องหาอะไรกินให้ท้องอิ่มไว้

ก่อนน่ะครับ อย่างอาหารมี 3 มื้อ ผมกิน 5 มื้อ ต่อวัน

ตอนนี้ผมตั้งเป้าไว้ว่าผมจะหล่อ สาวตามจิก ตามกรี๊ด ข้ามหน้า ข้ามตา

พี่โดม  ปกรณ์ลัม  ครับ   (ที่กำลังถ่ายคลิปออนไลน์ตัวเองอยู่ตอนนี้ ^^)  

เดี๋ยวมาตามติดวิธีการพยายามลดน้ำหนักของผมกันครับ  

“ หลายคนถามผมนะครับ ถึงวิธีการผอม ว่าผมจะผอมได้จริงรึเปล่า

ผมจะลดน้ำหนักยังไง ”  เดี๋ยวต่อไปผมจะมาแชร์ให้ฟังครับ (วิธีการของผมอาจ

จะโหดแต่ทำได้ผลครับ) ทุกคนช่วยอวยให้ผมด้วยนะครับให้ผมหล่อข้ามหน้าพี่

โดม ปกรณ์ลัม ให้จงได้ครับ !!!

(ปล.ขอโทษนะครับ ถ้าหมั่นไส้ในคำพูดว่า ครับ กับ ผม ที่ผมใช้พูดเกริ่น
ไป แต่ผมไม่มายด์ครับ เพราะผมถือคติ “คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะ
เป็นคนดีได้ครับ”) หวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ ^^

จากคุณ : goomember
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 54 19:02:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com