Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวต "กระเป๋าสำหรับสาวเพิ่งเรียบจบ วัยยี่สิบกว่าๆให้หน่อยค่ะ" ติดต่อทีมงาน

Charles & Keith (33 คน)
  ็Harrods Helena Grab Bag (21 คน)
  ็Harrods Jessica Bag (27 คน)
  Harrods Amelia Grab Bag (18 คน)
  Harrods Boutique Shoulder Bag (12 คน)
  Radley สีดำ (3 คน)
  Radley สีเหลือง (3 คน)

28.21%
  Charles & Keith (33 คน)
 17.95%
  ็Harrods Helena Grab Bag (21 คน)
 23.08%
  ็Harrods Jessica Bag (27 คน)
 15.38%
  Harrods Amelia Grab Bag (18 คน)
 10.26%
  Harrods Boutique Shoulder Bag (12 คน)
 2.56%
  Radley สีดำ (3 คน)
 2.56%
  Radley สีเหลือง (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 117 คน

พี่สาวฝากตั้งกระทู้ค่ะ

พี่สาวเพิ่งเรียนจบ  รับปริญญาเมื่อเดือนที่ผ่านมานี้เองค่ะ  อยากให้สาวๆ่ช่วยโหวตกระเป๋าสำหรับสาววัยยี่สิบสี่เพิ่งจบให้หน่อยค่ะ   มีงบไม่สูงค่ะ อยู่ในหลักพัน  ช่วยดูให้หน่อยนะคะ

หรือใครมีนำเสนอแบบไหน ยี่ห้อไหน  ก็โพสต์รูปและข้อมูลให้ก็ได้ค่ะ  

ขอบคุณค่ะ

ส่วนตัวพี่เค้าอยากได้สีน้ำตาล เพราะไม่สกปรกง่าย เข้ากับเสื้อผ้าหลายสี
แต่พี่เค้าแอบเทใจให้ Harrods ใบที่ 2 ค่ะ  แต่พอเอารูปไปให้แฟนดู แฟนพี่เค้าบอกว่า ไม่ชอบระบายริ้วๆมันตลก   แฟนพี่เค้าชอบใบที่ 3 แทนที่พี่เค้าไม่ชอบเลย  

และใบที่ 7 กับ 8 ของ Radley ค่ะที่พี่เค้าแอบดูๆอยู่  

สาวๆช่วยดูให้หน่อยนะคะ

จากคุณ : nojans
เขียนเมื่อ : 6 มี.ค. 54 16:27:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com