Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<Review น้ำหอมของทั้งครอบครัวค่ะ>>> ติดต่อทีมงาน

เคยรีวิวไปแล้วรอบนึงเมื่อปีกว่าๆ-2ปีที่แล้ว
และเนื่องจากมีน้ำหอมผุดขึ้นมา&หมดไปหลายขวดในช่วงเวลาที่ห่างหายไป ก็เลยคิดว่าจะมารีวิวให้ดูอีกครั้งค่ะ ^0^"

เพื่อนๆคิดเหมือนจขกท.ไหมคะ ว่ากลิ่นน้ำหอมเนี่ย
เป็นสิ่งที่สามารถทำให้ระลึกถึงอดีตได้ดีที่สุดอย่างหนึ่ง
บางกลิ่นทำให้นึกถึงสมัยมัธยม,
บางกลิ่นทำให้นึกถึงคนรักเก่า,
บางกลิ่นก็สามารถพาเรานึกย้อนกลับไปยังสถานที่หนึ่งๆหรือเหตุการณ์หนึ่งๆได้อย่างไม่น่าเชื่อ !

เอาละ พล่ามพอแล้ว ^^ มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าค่ะ แหะๆ
วันนี้จขกท.จะมารีวิวน้ำหอมของทั้งครอบครัวเลยค่ะ
เริ่มตั้งแต่ของจขกท.เอง ตามด้วยของคุณแม่และคุณยาย และจบด้วยของคุณพ่อค่ะ

มาดูรูปรวมกันก่อนนนะค๊า,,,

จากคุณ : only ken
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 54 13:53:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com