Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ โหวตน้ำหอมให้หน่อยค่ะ!!!+++ ติดต่อทีมงาน

Gucci envy me (19 คน)
  Kenzo flower (18 คน)

51.35%
  Gucci envy me (19 คน)
 48.65%
  Kenzo flower (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 37 คน

ตั้งเป็นกระทู้แรกในห้องโต๊ะเครื่องแป้งค่ะ
ตอนนี้กำลังอยากได้น้ำหอมขวดแรกชีวิตมากๆๆ
หลังจากปกติ
+คอยแอบดมคนอื่น (จนโดนเพื่อนเรียกว่า ไอ้หื่น แง หนูไม่ใช่นะ Y Y)
++แอบ (เค้าเรีัยกว่ายื้มม) เพื่อนใช้
+++แล้วก็ไปดมตามเคาท์เตอร์ต่างๆ จน BA เหมือนจะเริ่มจำหน้าได้แล้วว่า ยัยนี่ไม่ซื้อแน่ๆ
เลยคิดว่าจะ ไม่ไหวแล้วๆ เลยจะเอาเงินแต๊ะเอีย มาซื้อน้ำหอมขวดแรกในชีวิตจริงๆจังๆซักดี ทีนี้ก็ไปดม เอ๊ย หาข้อมูลจากเพื่อน ไปดมเองที่เคาท์เตอร์ แล้วก็ตามล่าหารีวิวน้ำหอมแบบต่างๆจนมาเหลือสองผู้เข้าชิงคู่สุดท้ายค่ะ คือ
เจ้า Gucci Envy Me ที่ตอนแรกเห็นก็แบบ อรั่กกก ขวดสวยมากมาย กลิ่นก็หอม
และเจ้า Kenzo flower กลิ่นก็หอมเหมือนกัน ค่ะ เป็นตัว eau de toilette นะคะ ไม่ใช่ EDP เพราะคิดว่าตัว EDP มันค่อนข้างฉุนเกินไปค่ะ

ข้อมูล
ตอนนี้เป็นนักศึกษาอยู่ค่ะ เลยอยากได้กลิ่นค่อนข้างเด็กๆหน่อย (แต่ตัวก็ไม่ใช่เล็กๆ =__=;) แต่ไม่เด็กเกินไปมาก ชอบกลิ่นหวานๆ หอมๆดอกไม้ ไม่ฟรุตตี้มากค่ะ ไว้ฉีดไปมหาลัย (ตอนแรกอยากได้กลิ่นขนมๆ แต่ก็เปลี่ยนใจ ไว้รอเงินแต๊ะเอียปีัหน้าก็แล้วกันนะลูก) เน้นติดทนนิดหนึ่ง อ้ออ แล้วก็เรียนห้องแอร์ตลอดค่ะ
เลยอยากให้สาวๆห้องแป้งช่วยโหวตให้ทีนะคะ เป็นพระคุณอย่างมากเลยค่ะ

จากคุณ : -'dedevilz'-
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 54 14:10:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com