Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลดน้ำหนักด้วยหลักสูตรการไดเอ็ทที่ถูกวิธี .... จาก 120 กก. เหลือ 80 กก. .... by FoRce ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ที่เราตั้งเมื่อวานคะ ชื่อหัวข้อเดิมนี่แหละ... Q10344203
ทำไมจู่ๆก็โดนลบก็ไม่รู้ งง เราไม่ได้มาขายของนะคะ >*<

เกริ่นก่อนลงรายละเอียดนะคะ
เนื้อหาในกระทู้นี้เป็นของคุณ FoRce เพื่อนเราอ่ะคะ ..
อยากให้ใครก็แล้วแต่ที่คิดอยากจะรูปร่างดี ทั้งชายและหญิง มีแรงฮึกเหิมกันหน่อย ฮึบ ๆๆๆ

.
..
...
....
.....

สวัสดีครับ ขอเกริ่นข้อมูลเกี่ยวกับตัวเองสักเล็กน้อย
เดิมทีผมเคยอ้วนมีน้ำหนักตัวถึง 120 กก. มาก่อน และอยากหุ่นดี
จึงได้รับคำแนะนำจากคุณFrex (รู่นพี่ผมครับ) เกี่ยวกับการเล่นเวทที่ถูกวิธี
และก็ได้ซ้อมเวทสไตล์เกาหลี (ที่นายแบบเกาหลีเขาเล่นกันครับ)
จากนั้นเป็นต้นมา FoRce ได้เล่นเวทมาประมาณ 3 ปีครึ่งแล้ว ( ปัจจุบันอายุ 24 สูง 180 cm )
โดยการเพิ่มๆลดๆน้ำหนักเพื่อดูสภาพร่างกาย และทำความรู้จักกับร่างกายตัวเอง
(จิงๆแล้วคุมน้ำหนักไม่อยู่555+)

แต่ไม่ว่าใครที่คิดว่าจะเพิ่มหรือจะลดน้ำหนัก
ผมคิดว่าคุณควรทำความรู้จักกับร่างกายของตนเองก่อน
แล้วจึงมาดำเนินการตามแบบวิทยาศาสตร์การกีฬาเพื่อสุขภาพและร่างกายที่ดีของเรานะครับ

ปล.การตอบคำถามในกระทู้นี้ เดี๋ยวต้องให้คุณ FoRce เขามาตอบทีหลังนะคะ
เขาไม่เคยเล่นและไม่ได้เป็นสมาชิก เว็บpantip น่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 54 12:13:33

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 54 10:54:22

จากคุณ : คุ ณ ห นู รั ก เ ร่ ~*
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 54 10:52:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com