Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตกระเป๋า H&M หน่อยค่า เลือกไม่ถูก อยากได้หมดเลย T^T ติดต่อทีมงาน

หนังสีน้ำตาล (108 คน)
  หนังสีดำ (22 คน)
  ผ้าลายสีแดงค่ะ ใบใหญ่ค่ะ (3 คน)
  ลายสดใสมาก ใบใหญ่ค่ะ (2 คน)
  คล้ายๆ2แบบแรกค่ะ หนังสีเบจ (57 คน)

56.25%
  หนังสีน้ำตาล (108 คน)
 11.46%
  หนังสีดำ (22 คน)
 1.56%
  ผ้าลายสีแดงค่ะ ใบใหญ่ค่ะ (3 คน)
 1.04%
  ลายสดใสมาก ใบใหญ่ค่ะ (2 คน)
 29.69%
  คล้ายๆ2แบบแรกค่ะ หนังสีเบจ (57 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 192 คน

เลือกไม่ถูกเลย....อยากได้หมดเลยค่ะ ว่าแต่ยี่ห้อนี้ไม่มีปลอมใช่มั้ยคะ

งบก็น้อย แบบคล้ายๆ mulberry เลยค่ะ แต่ไม่มีตังจะซื้อ mulberry หรอกฮ่าๆ แต่ก็ไม่อยากใช้ของก๊อป ชอบแบบประมาณนี้มาก แบบหนังประมาณ 1600 แต่แบบผ้าประมาณ 1100 จะตัดสินใจยังไงดี แบบผ้าก็น่ารักแต่ความทนคงสู้หนังไม่ได้ แบบผ้าใบใหญ่กว่า ชอบตรงใบใหญ่ๆนี่ล่ะค่ะ แต่พอจะเลือกแบบหนัง ก็เลือกสีไม่ได้อีก ฮ่าๆ วุ่นวายซะจริงความคิด ช่วยหน่อยนะค๊า ขอบคุณค่ะ

***แก้ไขเพิ่มเติมค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 54 10:20:49

จากคุณ : เป็ดทอง
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 54 10:17:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com