Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^______^ รีวิวว ของ สาวขี้แพ้ กับ บำรุง ประจำวัน ^^ ติดต่อทีมงาน

^   ^   สวัสดี ตอนบ่ายๆ ค่ะ ทุกๆ คนน  นานๆ  จะมีรีวิว เป็นของตัวเองซะที แต่ก็ยังกล้าๆ กลัวๆ ไม่ค่อยกล้ามารีวิวเท่าไหร่ เอาเป็นว่า หลังจากที่ มาหาประโยชน์จากในห้องแป้งมาก็นานแล้ว วันนี้ ก็จะมารีวิว ที่คิดว่า น่าจะมีประโยชน์สำหรับสาวๆ บ้างดีกว่าเนอะ ^^

รูปที่ถ่ายมาจากกล้องกิ๊กก๊อกนะคะ ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ แถม แต่งรูปไม่เป็นอีกด้วย ^^ ยังใช้งาน Photoscape ไม่เป็นอ่ะค่ะ

ก่อนอื่นก็ ขออารัมภบทถึงตัวเองนิดนึงนะคะ

เป็นคนผิวค่อนาข้าง แพ้ง่ายมาก ถึงมากที่สุด ใช้อะไรที่มีส่วนผสมของวิตตามินซี กรด AHA (สกัด แต่ถ้ามาจากมะขามโดยตรงไม่ค่อยแพ้ ) หรือไวเทนนิ่ง ไม่ค่อยได้ค่ะ จะระคายเคืองง่ายมากๆ
ผิวมันขาดน้ำ  เป็นสิวผดง่าย รอยแดงนิดๆ ( จะหายไว ในความรู้สึกตัวเอง )

อันนี้ จากการใช้ ส่วนบุคคลนะคะ ^^  รูปรวมก่อนเลยค่ะ  ( ตามธรรมเนียม )

จากคุณ : tea_lamon
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 54 13:46:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com