Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีสูตรดูแลผิวจากน้ำอัดผมมาฝากค่ะ ได้ผลดีด้วยนะจริงๆ ติดต่อทีมงาน

ปกติเป็นคนไม่แตะน้ำอัดลมเลยนะคะ ไม่นิยม และไม่ดื่มมาหลายปีมากแล้ว รู้สึกว่ามันอันตรายมาก แต่เมื่อสักเดือนก่อนไปงานเลี้ยงรุ่นแล้วดื่มน้ำอัดลมไปเยอะเพราะหาน้ำเปล่าไม่ได้ ปรากฏว่าสังเกตุเห็นฟันตัวเองขาวขึ้น ก็เลยลองซื้อมาอมๆ ก่อนแปรงฟัน เชื่อไหมคะว่า คราบเหลืองๆ ที่หลุดออกยากตรงรากฟันติดเหงือกมันหลุดออกไปหมดเลยค่ะ อึ้งมากๆ

ต่อมาทดลองนำน้ำอัดลมสีดำๆ โดยส่วนตัวเลือกสูตรไม่มีน้ำตาลมาลองกับผิวดูบ้าง เริ่มจากขาค่ะ ทาทิ้งไว้จนแห้งไม่รู้สึกเหนียวจนลืมไปเป็น 2-3 ชั่วโมง เสร็จแล้วมือไปถูโดนเข้า โอ้โหหหห ช็อคอีกแล้วค่ะ ขี้ไคลหลุดเพียบ  แผลเป็นตามขายุ่ยเลยค่ะ ไม่ได้โม้จริงๆ นะคะ ต้องลองเอง

ต่อมาลองทั้งตัว ได้ผลเหมือนเดิมค่ะ ขี้ไคลหลุดเยอะมากกกตัวเกลี้ยงมากๆ

แล้วสุดท้ายลองกับผิวหน้า รู้สึกซ่านิหน่อย แต่พอล้างออกบอกตรงๆ ว่าแลสว่างขึ้นทันทีเลย

สูตรนี้ไม่ผ่านการรับรอง เพราะดิฉันลองมากับตัวเองตลอด 1 เดือนมานี้
ขอบอกต่อนะคะ เผื่อมีใครไปทำแล้วสวยดิฉันจะได้มีผลบุญทางความสวยกับเขาบ้าง ขอให้สวยวันสวยคืนทุกคนค่ะ

ย้ำ-ไม่ได้ล้อเล่น สาบานได้ว่าทำแล้วได้ผลจริงๆ-

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 54 18:56:29

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 54 18:55:21

จากคุณ : เบบี๋ที่รัก
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 54 18:55:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com