Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++แนะนำชุดว่ายน้ำสำหรับสาวจอLCD(จอแบน)หน่อยค่ะ++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ชาวห้องแป้ง

พอดีมีแพลนว่าจะไปเที่ยวทะเล แต่มีปัญหาเรื่องชุดว่ายน้ำ
เพราะเราเป็นสาวจอแบนค่ะ แบนมากกก (ย้ำ)
เป็นปมด้อยในชีวิตมากมาย ฮืออออออ
วางแผนว่าจะเก็บเงินไปเสริมอึ้ม แต่ก็กลัว
แบนแบบนี้เลยไม่มั่นใจที่จะใส่ชุดว่ายน้ำ
3ปีก่อนไปว่ายน้ำกับเพื่อน เพื่อนเห็นเราใส่ชุดว่ายน้ำแล้วถึงกับสละฟองน้ำของตัวเองให้ (เขินมาก)
แต่รอบนี้ไปกับเพื่อนอีกกลุ่ม กลัวโดนเพื่อนๆล้อมาก
เพราะในกลุ่มเรามีแต่สาวทรงโตกันทั้งนั้น

เลยอยากได้คำแนะนำว่า สาวจอแบนอย่างเราควรซื้อชุดว่ายน้ำแบบไหนดี?
อยากได้แบบแยกชิ้นกัน น่ารักๆ ไม่โป๊

ลองไปเดินยูเนี่ยนมอลล์แล้วไม่เจอถูกใจ มีแต่แบบหวาบหวิว ไม่กล้าใส่อ่ะค่ะ พยายามหาที่เป็นระบายๆช่วงอก
เพราะจะทำให้ดูออกโต แต่หายากไม่มีเลย -..-

ขอแบบชุด พิกัดร้าน หรือร้านค้าออนไลน์ก็ได้ค่ะ เพราะยังมีเวลาเลือก
งบประมาณไม่เกิน700.- เพราะคิดว่าคงใช้ได้ไม่กี่ครั้ง

ขอบคุณมากๆนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 มี.ค. 54 17:03:49

จากคุณ : Scarlet_Boy
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 54 16:42:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com