Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****คลิป รวมสกินแคร์ที่ใช้อยู่ คลิปแรกที่ทดลองทำ ขอความเห็นด้วยนะครับ***** ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาวห้องแป้งทุกๆคนนะครับ

กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของปี 2011 ที่ต่างจากที่เคยทำมาในปีก่อนๆ

ที่ผ่านจะเป็นการรีวิวเป็นภาพนิ่ง พร้อมคำอธิบาย เช่น

เรื่อง การดูแลมือ และ แขน กับ เรื่อง การลดน้ำหนัก 7 ก.ก. ใน 1 เดือน ฯลฯ

ส่วนครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ถ่ายเป็นคลิปภาพ และ เสียง

อัพโหลดลงใน YouTube ยังเป็นขั้นทดลองนะครับ

ตอนทำก็ลุ้นอยู่ว่า จะมีปัญหาบ้างรึเปล่า

เพราะ ไม่นึกว่าคลิปสั้นๆจะใช้เวลาโหลดนานครึ่งชั่วโมง

ไม่ทราบว่า เป็นปกติ หรือ คอมฯที่ใช้อยู่มันโบราณไปแล้ว55+

ในคลิปนี้เป็นส่วนหนึ่งของสกินแคร์ที่ใช้เป็นประจำ

คิดจะทำรีวิวนี้มานานแล้ว แต่ถ้าเป็นภาพนิ่งพร้อมคำบรรยายเป็นตัวอักษร

คงใช้เวลานานมาก เพราะ มีสกินแคร์หลายตัวที่อยากนำมาแชร์

เกี่ยวกับผลลัพธ์ในการใช้ในแต่ละแบรนด์ว่า ผลที่ได้เป็นยังไงบ้าง

และ ยังมีอีกหลายแบรนด์ที่ไม่อยู่ในคลิปนี้

ยังไงก็ขอความเห็นจากทุกคนเกี่ยวกับ ภาพ และ ระบบเสียง ว่า

เป็นอย่างไรบ้าง ถ้าเวิร์ค จะได้ทำต่อไปนะครับ

แต่คงต้องใช้เวลา เพราะ โหลดนานเหมือนกันกว่าจะเสร็จ

คลิปนี้คงยังไม่มีขั้นตอนอะไรมากมาย ยังเป็นมือใหม่ในการทำคลิป

ภาพ และ เสียง คงยังดูธรรมดาๆอยู่

มีอะไรจะให้ปรับปรุง หรือ แนะนำ ก็บอกมาได้เลยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 54 07:01:05

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 54 04:00:18

จากคุณ : mystically
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 54 02:46:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com