Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกแล้วก็นิยามน้ำหอมหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

J'adore Dior (6 คน)
  Burberry london (1 คน)
  Eternity moment (1 คน)

75.00%
  J'adore Dior (6 คน)
 12.50%
  Burberry london (1 คน)
 12.50%
  Eternity moment (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

ที่ให้เลือกเป็นแบบ Eau de parfum นะคะ

J'adore หอมมมมมมมาก แต่อ่านๆในเว็บนี่แหละ เหมาะกับแบบเศรษฐินี งานราตรีอะไรแบบนี้ สำหรับคนมีอายุหน่อย
แต่เราอายุยังไม่ถึง20เลยค่ะ ฉีดแล้วจะดูแก่เปล่า มันไม่เหมาะเลยหรือถ้าอยากใช้ก็ยังโออยู่
ถ้าใส่ไปเรียนจะโอไหม เว่อร์ไปเปล่า  แต่ยังไงก็ชอบอะ ช่วยนิยามสำหรับน้ำหอมตัวนี้ที

london ก็หอมแบบสบายๆ ดมแล้วให้ความรู้สึกแบบโลกนี้สีฟ้า เราจินตนาการไปถึงbubble gum หอมดีนะเสียดายอยู่ไม่นาน แต่uniqueดี  ตัวนี้ช่วยนิยามด้วย

eternity moment ก็หอมดีอะ รู้ว่าหอมแต่จำกลิ่นไม่ได้แล้ว  อันนี้ใช้ได้กับทุกโอกาสไหมคะ

สามตัวนี้ที่เราชอบมันออกแนวไหน ออกแนวนุ่มๆหรืออะไร หรือไปคนละแนวๆเลย  ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ

ถามมากไปหน่อย ขอบคุณล่วงหน้า

จากคุณ : อยากเลี้ยงน้องไซแต่ไม่มีตัง
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 54 10:29:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com