Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***หน้าไม่เรียบค่ะ ทำยังไงดีคะ ติดต่อทีมงาน

คือเราไม่แน่ใจ ว่าเราแพ้ คสอ./ล้างหน้าไม่สะอาดรึป่าวค่ะ
ปัญหาคือ หน้าไม่เรียบ จับๆดูรู้สึกได้จริงเลยค่ะ ว่าขรุขระ แห้งๆกรังๆ ชักกล

ส่องกระจก ถ้าอยู่ในที่แสงเยอะๆ ก็จะเห็นเป็นผิวขรุขระๆ เสมือนจะเป็นตุ่มๆ
หรือเป็นสิวผดๆ ประมาณนั้นอะค่ะ เป็นมาซักเดือนแล้วค่ะ

พยายามล้างหน้าให้สะอาด ทาครีมอะไรก็แล้ว ไม่เป็นผลเลยค่ะ T^T เศร้าใจค่ะ

หรือมันเป็นสิวอุดตันกันแน่ โอ้วววววว.. เรางงกับหน้าตัวเองจังค่ะ
ใครเคยเป็นแบบเราช่วยตอบทีนะคะ

ปล. ขอโทษที่เขียนงงๆนะคะ เราก็อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน 555 พยายามจะถ่ายรูปมาแล้วค่ะ แต่กล้องมันดีเกิ๊นน หน้าใสเชียว ไม่เหมือนตัวจริงเลย เฮ้อๆ ...

จากคุณ : กรรไกรสีเขียว
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 54 12:58:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com