Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอร้องเถอะค่ะ สำหรับกระทู้พลีชีพ "กรุณา อย่าเวอร์" !!! แบบว่ามันพาเซ็งอะค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือแบบ เจอมาหลายกระทู้แล้วอะ อดรนทนไม่ได้ ขอสักกระทู้นะคะ (ไม่ได้มีเจตนาจะรับทานมาม่าแต่อย่างใด ใครอยากกินมาม่า ไปทู้อื่นค่ะ

เ่อ่อ คือ ขอความกรุณา ท่านที่ทำกระทู้ How to, สวยขึ้น, จากคางคกเป็นนางฟ้า, ผอมลง20 กิโล, ขาวขึ้นเป็นคนละคน อะไรทำนองนี้ รบกวนช่วยรีวิวแบบพองามได้ไหมคะ ???

ไม่ใช่บรรยายลักษณะ Before ซะทุเรศปานหลุดออกมาจากขุมนรกก็ไม่ปาน เราก็เอาล่ะสิ ก่อนจะดูรูป โหยเค้าสภาพอย่างงี้ ยังมาสวยมาผอมได้เนาะ เราก็ต้องทำได้ แหมเ่ล่นซะอย่างเป็นน้องหมุดหนักเกิน 200 กิโลไปได้ แต่พออ่านคำบรรยายจบปุ๊บ เลื่อนลงมาเห็นภาพ เอ่อครือ นี่คือทุเรศสุดๆของคุณ (เ,,,) แล้วเ้หรอคะ (วะ) มันแบบทำให้เซ็งอะ แล้วทีนี้ก็นึกในใจ เออ แบบนี้เรียกทุเรศ อ้วน ขี้เหร่ แล้วคนอื่นล่ะ (ตรู) ล่ะ จะเรียกว่าอะไร?

แล้วบางทีไอ้ที่ว่า After ออกมาสวยจัดซะอย่างกะโมมาจากเกาหลี มันก็ไม่ได้ต่างจากไอ้ Before สักเท่าไหร่ แค่แต่งหน้าแต่งตา ใส่บิ๊กอาย หามุมกล้องดีๆ มันก็ดูดีขึ้นระ

แบบว่า เจอมาหลายรอบมาก จนรู้สึก เ่อ่อ ทนไม่ไหวละ ส่วนตัวเป็นว่า เป็นกระทู้ที่มีประโยชน์ สำหรับคนที่อยากสวย อยากปรับปรุงตัว (อย่างเราเป็นต้น) ทั้งยังเป็นแรงบันดาลใจได้อีก แต่ขอร้องเถอะค่ะ จากใจจริง ช่วยทำให้มันอยู่บนพื้นฐานของความเป็นจริงได้ไหม? ทำไมต้องทุเรศเว่อร์? เพื่อคนจะได้ชมว่าสวยขึ้นแบบเวอร์ๆ ? เพื่ออะไรคะ ได้อะไรขึ้นมา ไม่ได้ว่าอิจฉาในความงามหรอกนะคะ แต่มันพาให้เซ็งอะ (หวังว่าคงจะเข้าใจ)

ส่วนตัวเจอมาหลายกระทู้มาก แบบว่าผิดหวังจนชิน และจนเซ็ง แล้วก็จนอดรนทนไม่ได้ มาตั้งกระทู้นี่แหละค่ะ (รอโดนด่าด้วยมั้ง 55)

อยากให้ลองนึกถึงใจเขาใจเราดูบ้าง แล้วคุณจะเข้าใจในความหมายที่ดิฉันต้องการสื่อ ขอบคุณค่ะ,,,

จากคุณ : Namtannaka
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 54 22:42:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com