Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม Clinique Moisture Surge ครับ ติดต่อทีมงาน

เห็นหลายคนพูดถึงตัวนี้ว่าดี เลยเกิดกิเลศ (อีกแล้ว)
ผมลองไปดูเวปของเค้า มันเขียนวิธีใช้ว่า

ใช้ตอนเช้าหรือกลางคืน หลังจากขั้นตอนการดูแลผิว 3 ระบบ (3-Step)
สามารถใช้ได้ทุกวัน หรือใช้เมื่อใดก็ได้ที่ต้องการ แม้แต่หลังแต่งหน้าแล้ว

Tips : เพื่อเติมความชุ่มชื่นให้แก่ผิวเมื่อผิวต้องการ ในการทำเป็นหน้ากาก ให้ใช้มอยส์เจอร์ในปริมาณที่มากหน่อย แล้วทาลงไปบนหน้า ทิ้งไว้ 5 นาที แล้วใช้ทิชชู่เช็ดออก หรือจะนวดหน้าเพิ่มก็ได้เพื่อให้ผิวได้รับความชุ่มชื่นมากขึ้น

สงสัยตรงที่บอกว่าใช้แล้วทิ้งไว้เเล้วเชดออกอะครับ งี้พวกที่เราลงไปก่อนหน้านี้มันจะไม่ไปตามทิชชู่หรอครับ ถ้านวดหน้าอีกมันจะไม่ผสมปนเปกันหรอ

ใช้คู่กับ SK II ได้ไหมครับ ผมใช้ Clear Lotion---Mask in---ป้าเจี๊ยบ---WS Difinition---ปิดท้ายด้วยตัวClinique Moisture Surge  ได้ไหมครับ

จากคุณ : Bosskung@BKK
เขียนเมื่อ : วันจักรี 54 15:02:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com