Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วย !! ด่วน..ค่ะ เกี่ยวกับ เจ้าโฟม Liese ... ติดต่อทีมงาน

พอดีซื้อโฟม Liese สี platinum beige มาลองทำเอง ขอบอกไม่เคยทำเองเลยค่ะ แต่ดูจากข้อมูลในเวปต่างๆก็ดูง่ายดี และแล้ว เมื่อตอนเที่ยงลองทำดู ก็ทำตามที่คู่มือบอกอย่างเคร่งครัด *** พอสระผมออกมาแล้วสีผมด้านบนสว่าง กว่าช่วงกลาง-ปลาย อีกอะค่ะ คือ สว่างโคนล่ะค่ะ แต่ที่ตกใจคือช่วงกลางผมด้านใน(ข้างหลัง)มันสีไม่เท่ากันค่ะ รู้สึกใจเสียมากเลย เพราะอุตส่าห์ทำอย่างเนียนที่สุดแล้ว

---สิ่งที่อยากให้ช่วยก็คือ จะถามว่า(พอดียังไม่ได้ทิ้งโฟมไป ยังมีเหลืออยู่พอประมาณเลย)ก็เลยจะเอามาป้ายโฟมลงตรงที่มันด่างๆ ได้หรือไม่ค่ะ ก็ผสมไว้ได้ ประมาณ2ชม.แล้ว ยังใช้ได้ไม๊ค่ะ แล้วสีมันจะออกมาเท่ากันกะอันเดิมที่ทำไว้ไม๊
---หรือจะแก้ยังไงค่ะ รบกวนด่วนนน..ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : linping@2010
เขียนเมื่อ : วันจักรี 54 15:22:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com