Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พลีชีพ พลีชีพ 555 สวนกระแส รู้สึกว่ายิ่งแกยิ่งดูเด็กลง(โพสรูป) ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้เวอร์นะคะ เห็นกินมาม่ากันอยู่
แค่นั่งๆดูรูปตัวเองแล้วรู้สึกว่า นับนิ้วไปมาก็ผ่านร้อนผ่านหนาวมา 32 ปีแล้ว
แต่ก็ยังไม่มีคู่สักที  เราไม่ดียังไงน้า  แต่เอ๊ะคิดไปคิดมา เออยิ่งอายุมากยิ่งรู้สึกว่าดูเด็กลง  การไม่มีแฟนเป็นเคล็ดลับให้แก่ช้ารึเปล่า 5555 หัวเราะทั้งน้ำตา
นี่ฉันโชคดีหรือโชคร้ายเนี่ย

ตอนเด็กมีปมด้อยเรื่องดำค่ะ ดำเหมือนเด็กอินเดีย ตาโต ปากหนา
หน้าเลยดูสูงวัยมาตั้งแต่เด็กๆ อยากสแกนมาแปะให้ดูก็ไม่มีเครื่องสแกน
เอาให้น้องที่ออฟฟิทดูขำทุกคน บอกนี่อะรูปพี่สมัยเด็ก น้องๆก็จะหันมาถามว่า ศัลยกรรมอะไรมาบ้าง 5555
เราก็ตอบขำๆไปว่า"เยอะอะ"
ขนาดเพื่อนสมัยเรียนยังถามเลยว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้นมาก...
เอาเป็นว่าเพื่อนมัธยมไม่สนิทจะจำไม่ได้แล้วกัน

จริงๆไม่ใช่คนขี้เหร่นะคะ แต่ดำ หัวโต หน้าใหญ่ ปากหนา
แต่อยากจะบอกว่าไม่เคยศัลยกรรมนะคะ
ของแบบนี้มีวิธีแต่ล้วนแล้วแต่ใช้เวลากว่าจะเปลี่ยนแปลงขนาดนี้..

แก้ไขเมื่อ 06 เม.ย. 54 16:57:15

จากคุณ : พ่อยิ่งใหญ่เหมือนภูเขาเราจะตาม
เขียนเมื่อ : วันจักรี 54 16:55:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com