Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวโต๊ะเครื่องแป้งที่มีผิวหน้ามัน (แต่ขาดน้ำ) ใช้ครีมบำรุงหน้าตัวไหนกันอยู่ค่า ติดต่อทีมงาน

งบไม่เยอะนะค่ะ >.,< (พวกลาแมร์ ตัดทิ้งเลยค่า เกินเอื้อม)
อยากได้ครีมบำรุง (เพราะไม่เคยบำรุงเลย) ทั้งตอนเช้า และตอนกลางคืน
จะเป็นตัวเดียวกันหรือคนละตัว เชิญให้คำแนะนำหน่อยค่ะ

ถ้าครีมที่แนะนำสามารถช่วยเรื่องพวกนี้ได้ จะดีมากๆเลยค่ะ
คือ หน้าแพ้แดดค่ะ (มันหมองคล้ำ และหน้าดำกว่าคอ/ตัว)
รูขุมขนบริเวณช่วงแก้มค่ะ

ปล. ครีมที่คุณเมย์ พิชญ์ เค้าเป็นพรีเซนเตอร์อยู่ ที่ลดราคา เหลือ 1990 เป็นอย่างไรบ้างคะ?  Feedback ของสาวๆโต๊ะเครื่องแป้งมีใครเคยใช้บ้าง?

จากคุณ : 1stUpon
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 54 19:10:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com