Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำเสื้อผ้าผู้ชายราคาไม่แพง คุณภาพดี หน่อยครับ บอกสถานที่ซื้อด้วยเลยก็ดีนะ ขอมากไปไหม ติดต่อทีมงาน

ลองมาตั้งกระทู้ห้องนี้   เห็นคนทำงานเยอะดี     น่าจะรู้เรื่องช๊อปปิ้งดี   เผื่อเคยเดินซื้อให้แฟนๆ

ผมเข้าทำงานที่ใหม่ได้พักนึง   พี่ๆที่ทำงานก็จะเน้นใส่เบรนด์เนมกัน  ชุดทำงาน ชุดละหลักพันกัน     แต่ส่วนผมรู้สึกค่อนข้างเสียดายเงิน    ปกติผมใส่แค่99-199

เลยอยากจะถามว่า   ถ้าอยากจะเลือกซื้อเสื้อผ้าที่คุณภาพดีหน่อย  แต่ราคาไม่แพง   ไม่เน้น Brand จะพอซื้อได้ที่ไหนครับ    มียี่ห้อไหนบ้างเหรอ    ผมจะได้ไปลองเดินเลือกๆดู

เอาราคาซัก รักร้อยพอครับ  ซัก 400-600   หรือ แพงๆก็ 800 พอแล้วครับ

อยากที่จะรู้สึกว่าเม็ดเงิน ได้เสียไปกับ คุณภาพของสินค้า  มากกว่า Brand อ่ะครับ

ขอบคุณนะครับ   ที่แนะนำให้

จากคุณ : pitiless
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 54 19:05:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com