Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครีมกันแดดที่ทาแล้วไม่มัน หรือ คุมมัน นอกจาก ZA มีอีกรึเปล่าครับผม (ขอทาหน้า1อันทาตัว1อันนะครับ:D) ติดต่อทีมงาน

ใช้บานาน่าโบทครับใช้มาตั้งแต่เด็กเลยครับ ทั้งสีส้ม และสีเขียว
สวนตัวคิดว่ามันดีนะ แต่มัน มันไป
ใช้ตอนเล่นกีฬาหรือไปทะเลนี่โอเคเลยครับ
แต่พอใช้เวลาไปเรียน หรือเวลาไปทำงาน มันชอบเปรอะเสื้อผ้า  
หรือเวลาที่จะต้องไปเจอผู้คน ไปคุยงาน แล้วเวลาไปโดนตัวคนนั้นคนนี้
มันไปเปื้อนเค้าด้วยอ่ะครับ เกรงใจคนอื่นเขา

กับที่ทาหน้าอ่ะครับ นอกจาก ZA มีตัวอื่นอีกมั้ยครับผม ขอบคุณครับ

ปล. พอดีผมเห็นบานาน่าโบท สีเขียวซื้อ1แถมหนึ่ง สีส้มลดราคา เหลือ ตกอันละ $4 120บาทกว่าๆเองครับ ตกกะใจเลยสอยมาซะอย่างละสอง
กลับมาถึงห้องตกกะใจ สีส้มอ่ะครับ มันก็ใหญ่กว่า สีส้มที่เคยซื้อที่ไทย
แต่ที่ไทยผมซื้อ 480บาทมั้ง อันซ้ายสุด
แต่ที่นี่ $4 120กว่าบาทเอง เลยงงๆว่ามันตัวเดียวกันรึเปล่า spf50 เท่ากันครับ สีเขียวด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 10 เม.ย. 54 11:37:34

จากคุณ : BigGaBear
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 54 11:30:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com