Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[How to] Make me Dolly เปลี่ยนฉันเป็นดั่งตุ๊กตา : ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะสาวๆ
วันนี้กวางได้ฤกษ์ดีคลอดฮาวทูออกมาแล้ว
แต่มันก็ช่างไม่เข้ากับเทศกาลสงกรานต์เอาซะเลย !
อย่าว่ากันเลยเน้ออออออ ก็หนูอยากทำอ่ะ >..< ฮ่าๆ

ประเด็นคือกวางว่าง และ ไม่มีอะไรทำค่ะ เลยแต่งหน้าเล่นดีกว่า

ถ่ายทำช่วงกลางคืน มีอุปสรรคเรื่องแสงมากเลยค่ะ
ถ่ายรูปยังไงแสงก็เพี้ยน ลำบากต้องมานั่งแต่งในโฟโต้ช็อปอีก - -"
ถ้ารูปไหนแสงเงาเพี้ยนไปมาก ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ครั้งหน้าจะปรับปรุงคร้าบบบบ

ส่วนหัวข้อ how to ครั้งนี้ คือ แต่งเป็นตุ๊กตาค่ะ O_O"
เป็นความอยากส่วนตัวล้วนๆ ที่เลือกหัวข้อนี้ (ทั้งที่หน้าตาหล่อนไม่ได้ให้เลยนะ ยัยกวาง!)
ไม่เป็นไรค่ะ กวางกล้าทำ ทุกคนก็ต้องกล้าดู กวางเชื่ออย่างนั้น ฮ่าๆๆ
ที่จริงเหตุผลที่ทำฮาวทูครั้งนี้ ส่วนนึงคือ ต้องการทดสอบเครื่องสำอางที่เพิ่งได้มาใหม่ด้วยนั่นเองค่ะ
ของใหม่ที่ใช้ในฮาวทูนี้ก็มี รองพื้น อายแชโดว์ อายไลเนอร์ และ ลิปสติก : ) ค่ะ

ไม่รอช้า ไปเริ่มกันเลยดีกว่าเน้อออออ...

จากคุณ : ลูกกวางเรนเดียร์
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 54 17:36:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com